อัพหน่อยครับพ่นสีจิงเเล้ว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย วรากร แสวงธีระ, 5 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อัพหน่อยครับพ่นสีจิงเเล้ว

1. ยังม่ายรู้เอาห้องเครื่องสีรายดีครับขอคำเเนะนำหน่อยครับ

2. ชมพูเลยครับ อิอิ

3. อย่างงี้มีเเล้วครับเเต่ก็สวยดีนะครับ555

4. สีเดียวกับรถคับ

5. สีขาวครับ หุหุ

6. กันชน ผมซื้อมา ยังไม่ได้ใส่เลย อิอิ สีเขียวแบบนี้ สวยเลย

7. ตอนนี้ขาดกันชนหน้าครับใครมีบอกหน่อยครับ

8. พี่วิลลี่มี

9. พรุ้งนี้พี่โทรมาละกัน

10. Pichit Srinamaem

Pichit Srinamaem Guest

0
    0
    0
    สีสวยมากเลยครับ เงาวั๊บเลย งบประมาณเท่าไหล่หรอครับอู่อยู่แทวไหนครับเนี่ย.....

11. สำหรับชาวบลูเบิดงบปะมานม่ายเกิน35000ลอกทั้งคันครับอู่อยู่เเถวสาย4ครับสนใจสอบถามได้ครับ0900797677กล์อฟคับ

12. 35 นี่รวม พ่น นอกใน ปะผุบางจุดไหมครับ ถามให้เพื่อนสมาชิก

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  14. ลอกภายนอกทั้งคันพร้อมปะผุครับเลือกสีได้เลยครับ

15. Pichit Srinamaem

Pichit Srinamaem Guest

0
    0
    0
    แจ่มเลยบ้านผมอยู่สาย5

ยังงัยสอบถามได้นะครับพี่ๆน้องๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้