ขายด้วยครับ ปี 1993 sr20-det เกียร์ออโต้ สองระบบ lpg ล้อนิสโม่ แอร์ออโต้ เบรคหน้า2พอท...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 2 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายด้วยครับ ปี 1993 sr20-det เกียร์ออโต้ สองระบบ lpg ล้อนิสโม่ แอร์ออโต้ เบรคหน้า2พอท กันชนหน้าตัวเทอร์โบพวงมาลัยก้านยก ทีวี2din เอาไปเก็บสีนิดหน่อยสวย ตอนนี้จอดคลุมผ้า เครื่องวางใหม่ w11 230hp เครื่องปี 1999 เกียร์ออโต้โมไส้ในขับสนุก เครื่องเพ่งวางได้ 1ปี วิ่งไป 12000 กิโลเองครับอืนเตอร์พร้อท่อทางเดินเพ่งทำ ตั้งไว้ 155,550 บาทไทยครับ ไม่ต่อรองของแถมเพียบๆๆ อิอิ

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    แลกกันเลยมั้ย 555

2. ขายจริงๆๆนะขายตัดหน้าคันเขียวๆๆ

3. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ...............................ฮึ่มมมมม ขาย U13 มาซื้อ U12 ใช่ม๋า???

4. ช่วงเทศกาลขายรถหรือนี่

5. ม่ายครับลงขาย ก่อกวนอีกกระทู้ครับ อิอิ555

6. สนใจบอกเลยนะครับ ขายจริง เอาไปขับสบายๆๆ

7. Oath Voravat

0
    0
    0
    เอ้ยพี่ !!!! เปิดเผยไปป่าว???55555

8. อิอิ แบบว่า เรื่องจริงๆๆ อิอิ ชั่วโมงนี้คนมาซื้อรถแบบนี้ ได้ต้องรักจริงๆๆ

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  10. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ผมอ่านแล้วฮาเลยพี่ (Y)

11. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ชอบพวกพี่ๆ bluebird club ก็ตรงนี้แหละคับ ความฮ่าของแต่ละนี่ผมให้เลย 5 กระโหลกเลยคับ •..•

12. เห้ย พ่อเล็บดำ เค้าขายจริงๆๆนะฮ๊าฟ

13. ชอบตรงขายแข่งกับเสี่ยโอ๊ตนี่และคับพี่ ^^

14. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    กำลังจะไปดู U12 ที่ลงขาย เปลี่ยนใจเอา U13 น่าจะดีอะ สนใจจริงนะเนี่ย

15. Oath Voravat

0
    0
    0
  16. ขายu12ซื้อu13คันนี้ซะดีมั้ง อิอิ

17. แหมๆๆซื้อเพิ่มเลยเสี่ยโต้ ใช้แทนแจ๊ส

18. เสี่ยไรพี่สมพรปากครับ แต่ก็แอบสนรถพี่อยู่นะ ^_^

19. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    พี่โต้ ผมจอเซ็งตูดต่อก่อนะคับพี่

20. สนจริง ว่ามาเบย จะไปซื้อVW เต่า

21. ขอปรึกษาแม่บ้านก่อนนะพี่

22. Yuuwaku BlackNail ว้ายยย!!!เค้าไม่ชอบถั่วดำ

23. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ฟิลม์ ผ้ายาง กรอบป้าย อย่าลืมแถมด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้