สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับตอนเเรกว่าจะขายขายม่ายได้ทำสีเลยดีกว่าจัดให้เต็มเลยคร...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย วรากร แสวงธีระ, 23 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับตอนเเรกว่าจะขายขายม่ายได้ทำสีเลยดีกว่าจัดให้เต็มเลยครับ555ยังงัยขอคำเเนะนำหน่อยนะครับพี่ๆ

1. ตามหากันชนหน้าใครพอมีบอกหน่อยครับ

2. Nattakit Kluai

Nattakit Kluai Guest

0
    0
    0
    ค่าเสียหายทำสีเท่าไหรครับพี่

3. ทามที่อู่ตัวเองครับ

4. มีราคาพิเศษสำหรับพี่น้องชาวบลูเบิดครับ

5. แจร่มเลยครับ

6. อยากทำด้านหน้ามันเอียงมีให้คำปรึกษาไมครับ ร้านสีแถวบ้านตี 2000 ค่าแก้

7. เองยังงัยครับมีรูปมัยครับ

8. เด๋วถ่ายให้ดู

9. กันชนซ้ายมันเอียง

10. Md Ridzo Deqna

Md Ridzo Deqna Guest

0
    0
    0
    Nice..grinder or what???

11. Md Ridzo Deqna

Md Ridzo Deqna Guest

0
    0
    0
    Yes

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้