พี่ๆมีใครมี ท่อยาง กรองอากาศ หรือ กล่องกรองอากาศ u12 เครื่อง ca18 มั้งไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย After Sleep, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    พี่ๆมีใครมี ท่อยาง กรองอากาศ หรือ กล่องกรองอากาศ u12 เครื่อง ca18 มั้งไหมครับ

2. After Sleep

0
    0
    0
    ตาม สีแดงเลยครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หายากนิดนึงนะครับ

4. After Sleep

0
    0
    0
  5. After Sleep

0
    0
    0
    ดัดแปลงเอาไรมาทำได้มั่งครับ

6. After Sleep

0
    0
    0
    diy แนะนำหน่อย

7. ใส่เรสก็ได้นะครับ เอาไปทำไหม

8. After Sleep

0
    0
    0
    #Poramet Boonprasit คืออะไรครับพี่ ไม่ค่อยแต่งรถไม่รู้จักขับอย่างเดียว

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ถ้าหาของไม่ได้ ให้ร้านท่อไอเสียทำท่อเหล็กหรือท่อStainless ขึ้นมาต่อกับท่ออากาศเดิมก็ได้ครับ

10. ใช่ครับๆๆ. พวกร้านท่ออ่ะครับ

11. After Sleep

0
    0
    0
    ผมไม่อยากเดินท่อเหล็กอ่ะครับ อยากได้แค่ยางท่อ

12. After Sleep

0
    0
    0
    เพราะมันน่าจะถูกกว่า เพราะปัจจุบัน ไม่มีท่อยางดำๆ เหมือนรถวิ่งไม่ค่อยมีกำลังไม่รู้เพราะอะไรครับ

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เพราะเครื่องดูดอากาศร้อนเข้าไปใน carburetor ครับ... อีกอย่างคือ พอทางเดินอากาศสั้นลงกว่าที่เป็นไปตาม spec ความเร็วของอากาศจะทำให้ carburetor ผสมน้ำมันเพี้ยนได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้