++รบกวนถามพวกพี่เรื่อง การใส่หางDC 2หน่อยครับ++++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย acc_vtis@aie-ki, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acc_vtis@aie-ki

acc_vtis@aie-ki New Member Member

6
    0
    0
    พอดีเพิ่งซื้อหางdc2มาอะครับแต่ไม่ทราบว่าเวลาเจาะจะวัดยังไงอะครับยังไงรบกวน
    ผู้ที่รู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    บอกตรงๆ ไม่รู้ครับ รอคนอื่นมาตอบนะ

3. acc_vtis@aie-ki

acc_vtis@aie-ki New Member Member

6
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่กอล์ฟ

4. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    อยากรู้เหมือนกันคับ สนใจหางตัวนี้อยู่เหมือนกัน

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    รู้สึกต้องแปลงข้างละรูนะ...เบสมาตอบด่วน

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ทาบดูตรงไหนสวย เจาะเรยครับ ของผมเจาะ ตรงรูใส่ยางรองฝาหลังพอดี 1 รู เจาะออกมานอก โครงฝากระโปรง 1รู สวยงามพอดี

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เฮ้ย มันต้องมีวัดด้วยสายวัดมั้งดิ :D

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ูนั่นแหระ พี่ กะให้สวย แร้วก็เอาตลับเมตร วัด มาร์คจุดให้เท่ากันแร้วก็เจาะ

9. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    แนะนำก่อนวัด หรือเจาะ หากระดาษกาวแปะเพื่อมาร์ครอยที่จะเจาะคับ

ไปโดนมาแล้ว...พี่แกเล่นเอาหางวาง..แล้วเอาเมจิกแบบลบไม่ออกมามาร์ค......สรุปเละครับ ใส่ไม่พอดีน๊อต..คว้านซะเซงเลย - * -

10. acc_vtis@aie-ki

6
    0
    0
    ขอบคุณมากๆ นะครับสำหรับความช่วยเหลือจากพี่ๆ ทุกคน เด๋วจะลองทำดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้