ได้สติ๊กเกอร์คลับแร้วคับ ดีใจๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 1 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ได้สติ๊กเกอร์คลับแร้วคับ ดีใจๆ

2. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    วิศวกรไทย...ลูกค้าผมนิ ^_^

3. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    นครสวรรค์นะค้บ ข้างบ้านคับผม

4. Korn OnNut

0
    0
    0
    ครับ...เป็นร้านขายพวกฮาร์ดแวร์ซื้อของจากบริษัทผม ^_^

5. Korn OnNut

0
    0
    0
    แล้วก็มี ร้านครสวรรค์โลหะภัณ

6. อยู่ช่วงไหนเนี่ย เผื่อไป นว. จะได้ไปโฉบ

7. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ผมมาเท่วบ้านครัับ ปกติยุสะพานใหม่ ทำงาน workpoint รังสิตคับ

8. อ่อ ๆ เพื่อนพี่ก็เคยทำอยู่ workpoint เหมือนกัน

แต่ผมเจอแถว เดอะมอ งามวง วาน นะ คันเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้