เครื่องคาบูครับเวลาวิ่งเกีย5มีอาการแบ๊คไฟร์ตอนเหยียบคันเร่งเพื่อเพื่อมความเร็วเป็นอยู่เ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wachjeera Sansing, 2 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่องคาบูครับเวลาวิ่งเกีย5มีอาการแบ๊คไฟร์ตอนเหยียบคันเร่งเพื่อเพื่อมความเร็วเป็นอยู่เฉพาะเกีย5ครับจูนแก๊สหนาขึ้นก็ไม่หายเปลื่อนกรองก็ไม่หายปรับไฟแก่ขึนไม่หายครับน่าจะเป็นที่อะไรครับ

เคยเปลี่ยนผาสูบมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้