จากชลบุรี ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย และแล้ว โชคชะตา ก็เล่นตลก, 31 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จากชลบุรี ครับ

1. อยู่แถวใหนครับ

2. ล้อสวยอะครับ

3. ว่างๆเชิญมิตติ้งที่สัตหีบนะครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วันที่ 8-9 มีมิตติ้ง ที่สัตหีบนะคับ ว่างเชิญได้คับ ค่ายเจษ

5. ครับ คุณ Apichat Uttrapun ถ้าว่างผมจะไปครับ พอดีช่วงนี้เมียท้องจะคลอดอาครับเลยไม่ค่อยว่างครับ

6. คุณ นพพล ปล่ำตะขบ ผมอยู่ตัวเมืองครับ แล้วคุณอยู่ แถวไหน

7. ขอบคุณครับ คุณ ไอ้หนุ่ม หนังเร่

8. ผมไปบ่อยครับ

9. อยู่อ่างศิลาครับ

ผ่านย่านนั้นบ่อยไม่เจอกันบ้างเลย >_p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้