สอบถามเกี่ยวกับลูกหมาก คือผมจะเปลี่ยนลูกหมากใหม่ทั้งชุด กับบูชปีกนก อยากทราบว่าลูกหมาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 1 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเกี่ยวกับลูกหมาก คือผมจะเปลี่ยนลูกหมากใหม่ทั้งชุด กับบูชปีกนก อยากทราบว่าลูกหมาก 555 คุณภาพเป็นยังไงบ้าง

1. ยากรู้อยู่เหมือนกันฟ

2. ลูกหมากตองห้าเวลาซื้อระวังของเลียนแบบด้วยนะครับ

3. จุดสังเกตุยังไงครับ ของแท้ กับของเทียม

4. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ลูกหมาก ตลกหราครับพี่วุธ 555 อิอิ

5. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    รอฟังคำตอบเหมือนกัน

6. ตอนแรกว่าจะไปซ่อมลูกหมาก แต่วันนั้นดูรายการเกี่ยวกับรถ ของคุณพัฒนเดช เขาบอกว่าเปลี่ยนใหม่ดีกว่าซ่อม ถึงจะเป็นลูกหมากเทียม

7. ทั้งชุดดีกว่าครับเสียค่าช่างรอบเดียว อันนี้ราคาอ้างอิงครับ

8. ข้อมูลจากกูเกิ้ลครับจำชื่อเวปไม่ได้แระ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คุณภาพดีคับ 555 ราคาถือว่าไม่เเรงด้วยคับ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ราคาจากเวป ดูวันที่ปีที่อัพเดทด้วยนะครับ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอางี้ อย่าไปเชื่อใครมาก รถทุกยี่ห้อไม่มีโรงงานผลิตชิ้นส่วนเองครับ มีแค่โรงประกอบ เหมือนทำครัว มีแค่ห้องครัว ส่วนวุตถุดิบก็หาจากท้องตลาด ตามสเปก และ เงื้อนไข ผมเชื่อว่าโรงงานผลิตชิ้นส่วนหลายๆที่ ส่งเข้าไปขายภายใต้แบรนด์ รถยนต์ต่างๆ อยู่แล้วครับ

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ส่วนถ้าอยากได้ของดีเฟริมๆ เบิกปีกนกแท้จากศูนย์ เลยครับ เพราะเค้าอัดลูกหมากและบูทยางมาพร้อมใส่เลยครับ ถ้าซื้อ แต่ลูกหมากมาอัดปีกนกเดิม ยังไงมันก็ไม่ร้อยเปอเซนครับ

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จริงๆแล้วหลายคนคิดว่าลูกหมากปีกนกหลวมเกิดจากลูกหมาก แต่ถ้ามองกัยจริงๆเบ้ารับที่ลูกหมาก สำคัญกว่านะครับ

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ส่วนผม ซื้อปีกนกเชียงกงมาใช้ครับ เลือกเอง แน่นๆ จับดูเอง บูทปีกนกก็ดูจากสายตา ไม่เปื่อย สนุกดีครับ

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ใครมี ความเห็นเพิ่ม แชร์กันได้นะ ส่วน คห ของผมเป็นแค่ประสบการณ์ ^_^

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ประสพกามตรง

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  18. Bayan Naja

Bayan Naja Guest

0
    0
    0
    ไม่ใช้ บูชยูรีเทนละ ตรงจุดที่จะต้องเปลียนบ่อยๆ ส่วนไหนที่ไม่ต้องเปลียนบ่อย ก็ใช้ ตอง5 ดูในเว็บ eg3d ครับ มีคนขาย อยุ่

19. แอบส่องความรู้เยอะ วันว่างผมจะไปตลุยเชียงกงบ้าง

20. มั่นใจใช้ ตองห้า

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้