ถ่านยังยาวอยู่เลย เงิบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 30 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ่านยังยาวอยู่เลย เงิบ

1. แล้วมันเป็นหยัง

2. หาเหตุไม่เจอ เครียด

3. แบตไม่เสื่อมไช่ไหมครับ ถ้าถ่านยังยาวอยู่ก็หักให้สั้นเลยครับ จะได้เปลี่ยนใหม่

4. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    เห็นอะไรแพมๆ ^^

5. ตัวไดโอด เสียป่าวคับ

6. วัดค่าดูครับที่ตัวไดโอด

7. ความคิดเห็นของ อาจารพงษ์ศักดิ์ น่าจะดีที่สุดครับ จบจบกันไปเลย รุ้แล้วรุ้แรด

8. เหนอะไรแพมๆ อ๋อๆๆๆ ขนครับ ขนนิ้วทีนๆๆๆๆครับ

9. วัดไดโอด คือจะให้เปลี่ยนไดโอดหรอ ยุ่งยากไป รุ้สึกงั้น ขออภัย เป่าปี่

ยกลูกใหม่ จบชัวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้