กลับมาอีกแล้วประตู 1 ชุด พร้อมแผงประตู กระจกมองข้าง ยางขอบประตู ปลั้กสายไฟ ครบๆ บานละ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กลับมาอีกแล้วประตู 1 ชุด พร้อมแผงประตู กระจกมองข้าง ยางขอบประตู ปลั้กสายไฟ ครบๆ บานละ 2500 คับ ice 0867997771 คับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ประตูของรุ่น 1800 หรือ 2000ครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    รางกระจก motor กระจกไฟฟ้า ใช้ได้อยู่ครบไหมครับ

3. ปลั้กครบ

4. ราคาดีวุ้ยย

5. คนกันเองคับ

6. แพงไปหรือป่าวคับ

7. ประตูนอก หรือ บ้านเราครับ

8. บ้านเราคับ

9. บ้านเรา ผ่านครับ ขอบคุณ

10. ยินดีคับ

11. ตัวนอก กับตัวบ้านเรา มันต่างกันยังไงหรอครับ

12. อายุการใช้งาน และคุณภาพของยางต่างๆๆ ครับ รวมถึงสีภายในและแผงประตู ที่สำคัญคือราคาครับ

13. แล้วที่ผมขายเนี่ยมันถูกหรือแพงคับ

14. จะได้ขายตามราคา

15. ผมว่าอยู่ที่คนซื้อ อ่าครับผม ราคาประตูถอดจากรถ เคยซื้อ บานละ 1500 บาทครับ

16. จริงๆ bluebird ไม่รถนำเข้าหรอคับผมงงนิสนึงมันก็น่าจะเหมือนกันนะคับ

17. U12 ประกอบในไทยครับ

18. ต้องขอโทษพี่ด้วนนะคราฟ แหะๆๆขายราคาแรงไปจริงๆด้วย

อิอิ ดันเอาราคารุ่นอื่นมาตั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้