หม้อต้มของระบบแก๊ส มีการดูแลรักษายังไงบ้างครับ ผมเคยได้ยินเขาว่า"หม้อต้มแห้ง"...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nume Monthathip, 29 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    หม้อต้มของระบบแก๊ส มีการดูแลรักษายังไงบ้างครับ ผมเคยได้ยินเขาว่า"หม้อต้มแห้ง" แล้วมันจะเป็นแบบใหน แล้วดูยังไงครับ #พี่ๆช่วยชี้แจงทีเถิดครับ

2. พี่ยุทธนา มีบุบผา

3. ไม่เคยได้ยินเลย "หม้อต้มแห้ง" เป็นไงหว่า

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีแต่น้ำหม้อน้ำแห้งป่าว

5. Nume Monthathip

0
    0
    0
    ใช่พี่ผมก็ไม่เคยได้ยิน เพิ่งได้ยินคนพูดอ่าครับ เลยสงสัย

6. "หม้อต้มแห้ง" ก็ตูดทะลุสิครับ เมียด่าอีกต่างหาก (หม้อต้มแกง)

7. Nume Monthathip

0
    0
    0
  8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมว่าภาษาช่าง น้ำร้อนไม่เข้าหม้อต้มมั้ง ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้