แค่ลูกยางตัวเดียว..... งานเข้าเลย ลูกยางกดสวิตช์เบรกสึก หลุด ไฟเบรกค้าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 28 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แค่ลูกยางตัวเดียว..... งานเข้าเลย ลูกยางกดสวิตช์เบรกสึก หลุด ไฟเบรกค้าง เล่นเอาแบตหมดเกลี้ยงเลย ทำงานไกลอีก แว๊นไปขึ้นแอร์พ๊อตลิ้งไปทำงาน

1. เบอ10 ช่วยท่านได้

2. ช่วยได้ แต่ต้อนนี้ แบตหมดเกลี้ยงละคับพี่เบิ้มม 555555

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น็อตเบอร์สิบช่วยท่านได้

4. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมใช้น็อตเหมือนพี่เบิ้มบอกเหมือนกัน

5. วันนั้นบอกแล้วนิ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  7. Supachai Chitrat

Supachai Chitrat Guest

0
    0
    0
    เคยเป็นเหมือนกันครับ เอายางลบไปใช้แทน 55

8. วันนั้นรีบอ่า กลับมืด พอลงจากรถ ก็เช็คแล้วนะว่าไฟไม่ติดค้าง วันนี้มาเห็น ลูกยางมันกรอบ สงสัยหลุดทีหลัง 2 วันผ่านไปจะมาใช้รถอีกที เรียบร้อย ...... ตอนนี้ยังไม่รู้จะได้ทำตอนไหนเลยคับ ตื่นตี 4 กลับถึงบ้าน 4 ทุ่ม ละจะเอาแบตไปชาร์จตอนไหน 55555 ไวคงวันเสาร์เลย ช่วงนี้ถ้าตื่นไม่ทันรถบริษัทงานเข้าแน่ครับ TT

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    หาบ้านเช่า

10. Teerapon Ice

Teerapon Ice Guest

0
    0
    0
    โหะๆๆ เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อยยย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้