ท่านใดเจอถังน้ำมัน u12 รบกวนเเจ้งผมด้วยนะ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Chatri Damrongchai, 10 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดเจอถังน้ำมัน u12 รบกวนเเจ้งผมด้วยนะ

1. ได้ครับๆๆๆๆ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ได้ครับๆๆๆๆ

3. ผมขายครับ

4. มายกจากรถผมไปเลย

5. ถังติดรถอยู่ป่าวครับ แล้วไม่ใช้เหรอ

6. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    รอ ทำ ถังจาก SS304 อยู่น๋า พี่เอ / พี่อ๊อด ได้ของเมื่อไรจอยืมแปบนะพี่

7. ไม่ใช้ครับ ผมซื้อถึงเซฟตี้ใช้คับ

8. ได้แล้วพี่อ๊อต ติดต่อ เขาไปเลยๆๆ

9. ติดต่อไปแล้วครับ หลังสงกรานต์ว่ากันอีกที ขอบคุณทุกท่านครับ

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  11. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ผมมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้