Crown uzs Ms135

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Nopcrown, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    คราวน์ตัวนี้อะไหล่ใช้ได้กับคราวน์ เอ็มเอส 132-133 บ้านเรา แต่ที่ญี่ปุ่นมีทั้งเครื่องUzs และ เอ็มเอส 135 เครื่อง 7 เอ็ม ส่วนหนึ่งที่อะไหล่คราวน์รุ่นนี้หายากเนื่องมาจากรถที่ตรงรุ่นแบบคันนี้มีน้อย แต่ที่มีเยอะเป็นพวกเอ็มเอส 137 (กระจกเปลือย) ถ้าไปเดินเชียงกงต้องดูให้ดีนะครับว่ามีบางตัวเท่านั้นที่ใช้กับคราวน์บ้านเราได้ บางครั้งคนขายก็มั่วขายเหมือนกัน อ้อผมมีเบ้ารองปุ่มกดล็อคประตูสีน้ำตาลแดง มาฝากเพื่อนหลายชิ้นเหมือนกันครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ขอสั่งด่วนเลยครับพี่นพ เบ้ารองปุ่มกดล็อคประตูน่ะ
    เอาสี่อันเลยครับ ว่าแต่อันละเท่าไหร่น่ะพี่
    วันที่ ๒ ส.ค. มามีตติ้งกันนะพี่นพ เอาของมาขายด้วยนะ

3. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    อัน ละเท่าไร ครับ และก็ เบ้ามือเปิดประตูด้วยครับ

4. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เบ้ารองปุ่มกดล็อคประตูสีน้ำตาลแดง สั่งออร์เดอร์สินค้าใหม่ มาจากญี่ปุ่น(เบิกห้างญี่ปุ่น) ผมขายชิ้นละ 230.-บาท ติดต่อผม นพ 089-8193418

5. ball01010

ball01010 New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้บ้าง

อยากได้บ้าง แล้วใส่เองยากไหมครับ

6. saknoi

saknoi New Member Member

21
    0
    0
    วันที่ 2 สค. เอาอะไหล่ไปเยอะ ๆ นะครับเผื่อผมด้วย
    ขอบคุณครับพี่ ๆ ทุกท่าน

7. <<PuMP>>

<<PuMP>> New Member Member

31
    0
    0
    ทำมัยขึ้นราคาแล้วล่ะคับพี่นพ.....อยากได้เหมือนกัน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้