สอบถามวิธีไล่หนูออกจากรถครับผม ใครมีวิธีที่ได้ผลบ้าง ผมลองใช้พริกไทยแล้วก็ไม่ได้ผลครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไก่ไข่สาวพร้อมไข่ อุปกรณ์การเลี้ยงไก่ทุกชนิด, 26 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามวิธีไล่หนูออกจากรถครับผม ใครมีวิธีที่ได้ผลบ้าง ผมลองใช้พริกไทยแล้วก็ไม่ได้ผลครับ

1. Facegu Eng

Facegu Eng Guest

0
    0
    0
    ผมเร่งเครื่องแรงๆครับ มันคงตกใจวิ่งมาชนพัดลม ตายเลย

2. จอดรถตากแดด ให้ภายในรถร้อนๆ

3. เอาแมวยัดเข้าไปเลยครับ....อิอิ

4. จริงๆ พี่อาทจะบอกว่า แกมีเด็กเยอะครับ ไล่ยังไงก็ไม่ไป ...^_^

5. ทำไมต้องไล่หนูด้วย หนูทำอาไรผิด แง้ๆๆๆๆ

6. พี่หนุ่ม ...ต้องเข้าใจนะ ว่าพี่ชายเราหล่อ ...เลือก ...ด้ายยยย ...555

7. หนูสีขาท่าน

8. ถ้าสองขาต้องขังไว้

9. อิอิ ...จร้า ...อันนี้ผมเชื่อ ...555

10. มีวิธีครับพี่อาท โทรมาดีกว่า ขี้เกียจพิม

11. ส่วนจะจับหนูตัวเป็นๆ ต้องบอกแอ้ 55

12. ประมาณนั้น

13. หือออออ ...>_p>

ไบก้่อนเลยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้