เวลาเลี้ยวมีเสียงดัง ช่างบอกเพลาขับมันสึก รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ราคาซ่อมด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noom Eagle, 24 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    เวลาเลี้ยวมีเสียงดัง ช่างบอกเพลาขับมันสึก รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ราคาซ่อมด้วยนะครับ

2. เพิ่งเปลี่ยนมา เพลาหัวนอก ยี่ห้อ จำไม่ได้ ราคาหัวละ 850 ครับ ค่าแรง อยู่ที่อู่จะคิด

3. Noom Eagle

0
    0
    0
    มันต้องเเปลียนกี่หัวครับ

4. เพลาหัวนอกครับ สองข้าง สองหัว ด้านในไม่ต้อง

5. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังเจอปัญหานี้เหมือนกันครับ ;(

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เตรียมไว้ข้างล่ะไม่เกิน 1,500 พร้อมใส่ครับ ดังขวาซ้ายพัง ดังซ้ายขวาพังครับ

7. Noom Eagle

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

ผมรื้อทำเองหัวละ850 ครับ รื้อมาเจอลูกหมากเสียเปลี่ยนให้ครบๆไปเลยครับ ตอนนี้เหลือบูชปีกนกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้