อวดท่อ เลส""

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ ยู เอ็น อั๋น, 24 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อวดท่อ เลส""

1. Preera See

Preera See Guest

0
    0
    0
    ค่าทำเท่าไรคับเนี้ย

2. มีหม้อพักกลางใส้ตรง ใบนึง มะก่อน ยิงสด ทะลวงโล่งไปไม่ไหว โล่งเกิน รถวิ่งไม่ออก ^^ ทำมา3500฿

3. Preera See

Preera See Guest

0
    0
    0
    รวมปลายด้วยป่ะคับ

4. ทั้งเส้นตั้งแต่คอ ลงมา ปลายเป็น แปป ยิงสดครับ สามท่อน

5. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    เย้ๆๆ ได้ดูท่อแล้ว ^^

6. เสียงจะเปผ็นเเบบไน่ครับ ผมจะไปทำเหมือนกัน

7. เสียงดังครับ น่ารำคาญ อิอิ ตอนนี้ใส่ท่อเงียบแล้วครับ

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ปลายท่อพี่เขาหาย ช่วยหาหน่อยครับ อิอิ

ตอนกดเสียงจะแป๊ดดดด ตอนผ่อนจะตดปังๆๆๆ ขับทางไกลอยากจะถอดทิ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้