รบกวนถามหน่อยครับ โช๊คหน้า U12กะA31 เหมือนหรือต่างกันยังไงครับ แกนใหญ่กว่ารึป่าว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Anusorn Rooploe, 24 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anusorn Rooploe

Anusorn Rooploe Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ โช๊คหน้า U12กะA31 เหมือนหรือต่างกันยังไงครับ แกนใหญ่กว่ารึป่าว สงสัยใคร่รู้ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ พอดีมีเพื่อนจะให้...เลยอยากรู้ว่าใส่ได้ป่าว (ปล.รูปแทนนะครับ)

2. ไม่หน้าใส่ด้นะคับ แต่รอผู้รู้ดีก่า

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    1. U12 ขับหน้า A31 ขับหลัง.. ตูด shock A31 ยาวลงมา จะโดนเพลาของขับหน้า 2. Spring ของ A31 ขดกว้างกว่า พร้อมออกแบบให้รับน้ำหนักของเครื่อง 6 สูบซึ่งหนักกว่า เครื่อง 4สูบ ครับ. 3. แกนShock. ของ A31 ใหญ่กว่า เพราะออกแบบไว้ให้รองรับน้ำหนักที่ต่างออกไป แต่รูปร่างไม่เหมือนของ U12... คร่าวๆ ครับ

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ไอ้จะจับของ 31 ยัดใส่ 12 เนี่ย สมมตินะครับ ว่ายัดลงไปได้ แล้วมันจะดีเหรอครับ อ่าน comment ของ Yingyos Sookchai ดูอีกทีครับ ^^

5. โช๊คเดิมๆ ใส่ไม่ได้ครับ ถ้าโช๊คแต่งสไลด์กระบอก พอมีสิทธิ์

6. หน้าเด้งไง แข็งๆ ดึ๋ง

7. Anusorn Rooploe

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับผม พอดีเพื่อนจะให้(ของฟรีน่ะครับ^^)ก็เลยว่าจะเอามาไว้ ลองมาถามดูก่อนผื่อใส่ได้ เห็นว่าแกนใหญ่กว่าน่าจะไม่รั่วง่ายๆ

8. อยากได้แกนใหญ่ หาพวกคายาบ้าน่าจะพอได้ครับ

9. ยัดไม่เข้าหะ

10. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    แกนใหญ่ไม่เกี่ยวกับรั่วครับ

11. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ผมเเกนใหญ่รั่วประจำ

12. ผม แกนเล็กแต่ขับ แบบ รั่วๆทั้งคนทั้งรถ

13. Anusorn Rooploe

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคำแนะนำครับ ความรู้ใหม่ ^^

14. Sukitt Passakul

0
    0
    0
  15. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ไหลออกทางหัวประจำเลยใข่ป่าวพรี่บุ๊ง Boong Bing

16. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    รั่วออกดังปิ๊ดๆๆ....เลยพรี่เอ

17. ถุงแตกแล้วนั่น

18. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    นั่นไง !! เคยเหรอเสี่ยหลง อิอิ

19. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    คุยกันเรื่อง Shock U12 ใช่ป่าวครับ

20. อ้าวนึกว่า fb

21. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้