จบกันไฟหมดอีกแล้ว 3 รอบไปแล้วนะหาช่างเนีย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Deaw Eakkachai, 15 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    จบกันไฟหมดอีกแล้ว 3 รอบไปแล้วนะหาช่างเนีย

2. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    โทรหาช่าง ช่างบอกว่าไฟไม่มีลงกราวแล้วนะ แล้วที่มันหมด เกิดจากอะไรครับช่าง ช่างไม่มีความรับผิดชอบเลย ครั้งแรก 300 ครั้งที่สองเช็คฟรี ครั้งที่สาม 600 ครั้งนี้จะเสียอีกเท่าไรเนียช่าง พี่ๆรู้ช่วยชีแนะด้วยครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เครมแบตก่อนเลย

4. รถมีเครื่องเสียง+พาวเวอร์แอมป์ ป่าวครับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แบตเตอรีเปนวัสดุเกบประจุ และครายประจุออกได้ ถ้ามั่นใจว่าไฟไม่รั่วตอนจอด หรือจอดนานเกินไป เครมเลย ไฟจะลดต่ำลง จนไม่ไม่พอสตารท

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พจน์ พจน์ แนะนำน้องหน่อยครับแบ้งค์

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รถแถวพระรามสอง จ้า

8. แบตเพิ่งเปลี่ยน ใช่ป่าวครับ

9. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    เซนทรัลล๊อค กับ กันขโมย ก็มีปัญหาได้นะครับ // ช่างน่าจะเช็คแบตให้นะ

10. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่แอ้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้