มีปัญหารบกวนสอบถามพี่หน่อยคับ nv ผมอ่ะคับไฟเตือนแบตที่หน้าปัดมันบ้างที่มันก้อโชว์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Preera See, 18 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Preera See

Preera See Guest

0
    0
    0
    มีปัญหารบกวนสอบถามพี่หน่อยคับ nv ผมอ่ะคับไฟเตือนแบตที่หน้าปัดมันบ้างที่มันก้อโชว์ บ้างที่มันก้อไม่โชว์(ตอนติดเครื่องเเล้วนะคับ) เป็นที่อะไรได้บ้างคับ อีกปัญหาคือ พัดลมหม้อน้ำไม่หมุน อยากทราบว่าตำแหน่งฟิวส์หรือรีเลย์หรือเทอร์โมสตัทมั้นอยู่ตรงไหนคับแล้วเราควรเริ่มจากจุดไหนก่อนคับ ขอบพระคุณคับ

2. ไดถ่านหมดหรือใกล้หมด ส่วนพัดลมให้ลองเทสพัดลมก่อนครับ จ่ายไฟตรงจากแบตลองดูก่อนว่ามันหมุนมั๊ย อย่าพึ่งไล่จุดอื่นเพราะส่วนใหญ่ที่เจอ เจอเสียที่มอเตอร์พัดลมเอง

3. ตามพี่ยุธเลย คร๊าบบ ...^_^

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามนังแอ้ไปอีกคับ

5. ตามทั้งสามท่านเลยครับอยากมีส่วนร่วม อิอิ

6. ^ ...ข้างบน ตามใครมาครับ

7. ตามข้างบนของข้างบนมาแน่เลยคับ55

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใครว่ะนั้น สงสัยตามแอ้มาแน่ๆเบย

9. หืออออ ...ชอบยุ่นๆ ...^_^

10. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เปิดแอร์พัดลมหมุนกี่ตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้