จะเปลี่ยนเครื่องใหม่ nv van ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอารุ่นไหนดีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ขอบฟ้า ไม่มีที่สิ้นสุด, 15 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนเครื่องใหม่ nv van ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอารุ่นไหนดีครับ อยากได้แบบประหยัดน้ำมัน อ่ะครับ ซัก20 กม /ลิตร พอได้ไหมครับ และถ้าต้องการแรงๆต้องรุ่นไหนดีครับ กำลัง จัดหางบอยู่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

1. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    ประหยัดคุ้มค่า GA15 DE แรงๆ SR20 DET , SR20VVL

2. ขอบคุณครับ แล้วราคาประมาณประมาณเท่าไรครัับ

3. ผึ่งจับมา sr20de เกียร์ออโต้ 24 คับ

4. sr20de เกียร์ออโต้ 24 จับมาเท่าไรครับ คุณPrasert Mon Chansiri วางเสร็จหรือยังครับเป็นไงบ้างครับ

5. ไมทราบว่า sr20de กับ sr20vvt ต่างกันยังไงครับ พอจะทราบไหมครับ

6. กำลังวางอยู่คับ อาทิตย์หน้าเสร็จคับ

7. ต่างกันแรงม้าคับตัวvvl190hpวาล์วแปรผัน ราคาสามกว่าและช่างวายสายต้องเก่งด้วยคับตัวนี่

8. Sr20 detพร้อมเกียราคาเท่าไหร่ครับพี่ๆ

9. มีใครลง กันไปบางครับ มีปัญหาจุกจิไหมครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยากว่าตัวไหนก็แล้วแต่งบคับ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ส่วนเรื่องว่างก็อยู่ที่อู่คับว่าจะจบแบบไหน สนใจจะวางกันจริงแนะนำได้คับ

13. อ่อครับ งบยังมะถึงครับ เกบต่อไปอีกนิดครับพี่

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เครืรองอย่างเดียวนะยังไม่รวมวาง+จุกจิกอีกเยอะ

15. ผมเจอค่าอะหลั่ยไปร่วมห้าพันแล้ว ยังไม่ร่วมค่าวางกับค่าวายสายคับและค่าทำแอร์ คิดให้ดีนะคับ

16. วาง SR ต้องเตรียมสัก 6 หมื่น ถ้า GA 15 ก็ 35000

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พลอยจัดsrมะ

18. เพิ่งจัด GA มาอ่ะดิ ไม่ไหวละ

19. Okiyama Jung

Okiyama Jung Guest

0
    0
    0
  20. Okiyama Jung

0
    0
    0
  21. Okiyama Jung

0
    0
    0
    ประหยัดแบบมากมาย ga15

22. Okiyama Jung

0
    0
    0
    วางเลยหย่อนๆ

23. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    QG15 ครับ ผมใช้อยู่ ประหยัดมากครับ

24. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    Nook Nirun เครื่องพร้อมวางราคาเท่าไรครับ GA15

25. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    GA15 ไม่รู้เลยครับ แต่ถ้าจะว่าเครื่องใหม่ผมแนะนำ QG15 เลยครับ เครื่องสดและใหม่กว่า ประหยัดน้ำมันด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้