ขอบคุนที่รับเข้ากลุ่มครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 15 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนที่รับเข้ากลุ่มครับพี่ๆ

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ยินดีตอนรับคร๊าฟ ขออภัยที่รับช้าครับนะครับในโทรสัพไม่รู้รับยังไงต้องไปรับในคอมที่บ้านอะคบั

2. ครับพี่ มะคืนขอเข้ากลุ่มก้อตีห้าละครับ อิอิ

3. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    มีหลายคนรับได้หลายคนคับถ้าผมออนอยู่บ้านรับหมดละครับถ้าที่ทำงานรับไม่ได้ในโทรสัพมันไม่ขึ้นอะคับ

4. ครับผม ฝากรถวิ่งอะไหล่ไว้ด้วยนะครับ แนะนำด้วยนะครับ

5. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
  6. ตอนนี้กำลังหาข้อมูลวางเครื่องครับพี่ๆแนะนำหน่อยครับ

7. ชอบข้อหลังอ่ะคับ อิอิ

8. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    ติดสติ๊กเกอร์คลับหน่อย จะแจ่ม อิอิ

9. กำลังจะสั่งเลยครับพี่

10. บนกระบะแก๊สหรือลำโพงครับ

11. แก๊สคับพี่

12. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
  13. รถสวยคร้าฟ

14. ชอบล้อ แจ่มเลย

15. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ล้อออกมาขนาดนี้ไม่โดนจับเหรอครับ

16. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ อยู่แถวไหนคับนี้คันนึ้

17. ยินดีต้อนรับค่ะ

18. รถเข้มๆล้อเท่ๆ

19. Lion Lin

Lion Lin Guest

0
    0
    0
    กล่องใส่ของหรือปิดถังแก๊สครับ

20. Thai Llnj ครับพี่ สอบถามข้อมูลไว้ก่อนครับ Prakarn Yomtatขอบคุนคร้าบบพี่ เอ ยู เอ็น อั๋น ขอบคุนคร้าบบบ Prasert Mon Chansiri ครับพี่เพิ่งเปลี่ยนมามะวานนี้เองครับ Deaw Sto ณ.ตอนนี้ยังม่ายโดนคับ เพิ่งใส่มาอ่ะคับพี่ Apichat Uttrapun ชัยภูมิครับพี่ ผ่านมาแถวนี้รถเสีย กริ๊งกร๊างมาได้ตลอด 23.5 ชม. เลยครับ Pannita Chalermrat ครัาบบผม เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์ ขอบคุนครับพี่ Lion Lin ปิดถังแก๊สครับพี่

21. Lion Lin

0
    0
    0
    กล่องปิดถังแก๊สทำจากไรครับ ว่าจะทำอยู่

22. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ล้อสวยครับ

23. Lion Lin ไม้อัดครับ แล้วเอาสติ๊กเกอร์เคฟล่า ปิดทับครับ

24. Lion Lin

0
    0
    0
    โดนฝนมันจะผุไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้