มีเบาะนั่งคู่กับเค้าบ้างแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 8 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเบาะนั่งคู่กับเค้าบ้างแล้ว

1. เยี่ยมเลยพี่ ตาร้อน

2. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
  3. คนอ้วนอย่างพี่ตั้มนั่งได้ไหม เบาะแบบนี้

4. ชอบ ที่วางของ ตรงกลางอะป๋าซื้อที่ไหนอะครับ ของตัวนอกป่าว ^_^

5. 400กว่าบาทคลองถม มั้ง

6. เบาะตอนแรกนึกว่าจะขึ้นลงยาก กลายเป็น มันไม่ติดไรเลยครับด้านหลังมันเว้าหลบด้วยครับ

7. เว้าหลบแก้มก้น ว่างั้น

8. ช่ายเลยเคยนั้งหลังแข็ง มาชนตลอด

อะไรก้นๆๆ กัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้