ขอแชร์หน่อยนะครับ กระจกพับอัตโนมัติ เวลากดล็อกรถด้วยรีโมท กระจกจะพับปิดไป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พล เทเลคอม, 8 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแชร์หน่อยนะครับ กระจกพับอัตโนมัติ เวลากดล็อกรถด้วยรีโมท กระจกจะพับปิดไป แล้วมันจะกางตอนเราไขกุญแจรถเพื่อสตาร์ท(ป้องกัน หุบเข้าหุบออกบ่อย) ซื้อกล่องมาจากคลองถม 2ปีก่อนแล้วครับ ใครอยากได้ไปเดินดูเอาครับ ต่อไม่ยากครับ

1. เท่าไรคับ

2. ตอนนั้นผมซื้อมา 600 ครับ

3. ทั้งชุดนิคับ

ทั้งชุดก็มีแค่กล่องๆเดียว กะสายไฟครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้