safety belt ติดดึงไม่ออกครับ ลองแกะออกมาดูไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมมันถึงติด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 26 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    safety belt ติดดึงไม่ออกครับ ลองแกะออกมาดูไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมมันถึงติด ดึงเบาๆยังติดเลยต้องเอามือกดแผ่นเหล็กตัวล็อคไว้ถึงจะดึงได้ ไม่รู้ในกระปุกที่เป็นพลาสติกมันมีกลไงอะไรยังไงใครเคยซ่อมมั่งครับขอคำแนะนำหน่อย

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ส่วนใหญ่จะเป็นชิ้นส่วนพลาสติกในชุด safety lock มันหักหรือรูดอ่ะครับ เลยทำให้ดึงสาย belt ไม่ได้ ... ส่วนมากจะซ่อมกันไม่ค่อยได้ เน้นเปลี่ยนมากกว่าครับ

2. อ่อครับ เศร้าเลย

3. ถ้าเปลี่ยน ยังมีขายไหมครับ ราคาเท่าไร ของผมเปน2ข้างเลย55

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ตัวล็อคฝาถังน้ำมันผมค้าง ล็อคไม่ได้ :'(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้