กระทู้สําหรับ ตั้งชื่อคลับ .............................

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย jokeza, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    กระทู้นี้จะทําลายตัวเองภายใน 3 วัน โดยท่านสาวกจะต้องทําดังนี้
    เสนอชื่อ คลับ มา 1 ชื่อ ต่อ 1สมาชิก (ขอแค่คนล่ะ 1 ชื่อ นะคับ )
    แล้วเมื่อครบกําหนด ก็จะนํา ชื่อที่ได้มาโหวตกัน แล้วจะสรุปผล
    ช่วยกระจายข่าวไปสําหรับคนที่ไม่รู้ด้วยนะครับ อยากได้ความคิดเห็น
    ของทุกคน ทุกคัน และอย่ามาคุยกันในนี้นะ แช่งไว้แล้ว ไม่เชื่อลองดู:D

สําหรับท่านที่คิดไม่ออกไม่เป็นไร จะตั้งกระทู้สํากรับ ให้คะแนนไว้
    ด้วยเลย แต่จะสรุปผลพร้อมกัน

แก้ไขล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2005
  2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    jokeza กับ Ant~Za
    ขอเสนอ little bike club thailand :D

3. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    เนื่องจากว่า กลุ่มเราเป็นกลุ่ม รถเล็กรถป๊อป ใน ดงของรถสี่ล้อทั้งหลาย .. ซึ่งใน rcweb นี้ มี Forum อยู่เป็นร้อยๆ แต่ตอนนี้เราจะมี คลับเป็นของตัวเองแล้ว
    แนวทางก็คือ ชื่อคลับเนี่ย มันจะไปรวมอยู่ กะคลับอื่นๆ อีกเป็นร้อย รายชื่อ .. ชื่อ คลับ น่าจะมีความสะดุดตา และเห็นปั๊ปก็บอกได้ว่า เป็น คลับของ มอไซค์เล็ก ไม่ใช่ มิโอ นูโว หรือรถตลาดทั่วๆไป
    ชื่อควรจะ สั้น กระชับ และ อ่านปั๊ปรู้ได้ทันทีว่า เป็นรถป๊อป ... โดยไม่ จำกัดว่า จะเป็น scooter หรือ bike โจทย์ ยากหน่อยนะครับ ... แต่ว่าคิดซะว่า ทำเพื่อส่วนรวม :)
    ร่วมกันเสนอ คนละ 1-2 ชื่อก็ได้ ไว้ในกระทู้นี้ .. แล้วกำหนดเวลา อีกสามถึงสี่วัน จะปิดกระทู้นี้ และ นำรายชื่อทั้งหมด ไปตั้งกระทู้ใหม่ เพื่อ ให้โหวดกันนะครับ จะได้เป็น ระเบียบเรียบร้อย :)

4. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    เครียดเลย นึกไม่ออก

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    mimi Relex น่าจะเป็นชื่อที่จำง่าย ไม่ซับซ้อน ไว้คิดออกแล้วจะมาโพสอีกที่นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2005
  6. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    scooter society forever ครับ

7. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    Scooter & MiniBike Society ณ ไทยแลนด์ แดนสนธยา ไนท์พลาซ่าสาวฉวยเอย

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เออวาะน้าแต้ว....แต่ผมว่าชื่อมันสั้นจริงๆเลยอ่ะครับ

9. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :p MiniWheel SocietyTuning Club :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้