พี่ๆครับช้วงล่างผมมันดังอ่าครับ ถ้าเปลี่ยนพวกลูกหมากช้วงล่างทั้งหมดจะหายไหมครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nattakit Kluai, 27 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nattakit Kluai

Nattakit Kluai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับช้วงล่างผมมันดังอ่าครับ ถ้าเปลี่ยนพวกลูกหมากช้วงล่างทั้งหมดจะหายไหมครับ (ราคาเปลื่อนอยู่ประมาณเท่าไหรครับ)

2. ของเทียบอย่างดี ราวๆๆ หมื่นต้นๆๆครับ ถ้าของเทียบถูกๆๆ ประมาณ 7-8000

3. Nattakit Kluai

0
    0
    0
  4. Nattakit Kluai

0
    0
    0
    พี่แล้วโช๊คหลังอยากให้มันเตี้ยอ่าใส่ของรุ่นไหนได้มั้งครับ

5. เอาโช๊คเดิมทำสรัท แล้วเปลี่ยนสปริงแข็งหน่อย ผมใช้แบบนี้อะครับ

6. เอ่ออรถผมมันก้อดังอี๊ดๆๆไม่รู้เปนที่ช่วงล่างหรืออะไรหาเหตุไม่เจอไม่ใช่เสียงสายพานนะ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้