พี่ๆคับขอความเหนเรื่องจาลบคิ้วหน้า-หลังทีคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พี่ๆคับ

รบกวนขอความเหนเรื่องจาลบ

คิ้วหน้า-หลังอ่ะคับ

ถ้าลบแล้วต้องทำสีใหม่มั้ย

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่าคับ

รบกวนช่วยตอบทีน้าคับ

ขอบคุนคับ

SiTh_omac ถูกใจสิ่งนี้
  2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    หากจะลบนี่ก็ต้องทำสีกันชนใหม่แน่ๆครับ

ค่าลบคิ้วนี่จำไม่ได้แล้วนะครับ คุ้นๆว่าพันกว่าๆ

ในกรณีกันชนหลัง หากสะดวกซื้อใหม่เอาของตัวปี 2000 มาใส่เลยก็ได้นะครับ ใส่กันได้เลยไม่ต้องแปลง

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เคยถามอู่สีลบคิ้ว+ทำสีประมาณ 3000 บ. กันชนหลังซื้อคัว LEV ใส่สวยกว่าของ96 ตรงชายล่างจะมีปีกนิดนึง 96 จะโค้งเข้า
    กันชนหลังมือ 2 ไม่เกิน 1500
    มือ 1 ศูนย์ 2500 นิดๆ
    ใน board EK มีคนขาย made in thailand 1100 บ. ครับ login ชื่อ rtnet

4. MOOWINBU

MOOWINBU New Member Member

13
    0
    0
    ค่าลบคิ้วไม่น่าเกิน 500บาทครับแล้วซื้อกันชนหลังตัว lev มาใส่ดีกว่าครับ 1000 บาท
    ไปดูตามร้านที่มีพวกกันชนขายเยอะๆๆอะครับรับรองได้ของแท้แต่ต้องไปทำสีใหม่นะครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ยันฮี ก็ ลบ คิ้วได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้