ตุ่ย ซึ้งมาก ขอบใจมากเพื่อน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอบคุณมากนะเพื่อนสำหรับของขวัญวันเกิดน่ะ
    ขอบคุณจริงๆ ไม่รู้หาหาไรมาบรรยายเลยว่ะ ซึ้งมากอ่ะเพื่อน

แต่วันหลังไม่ต้องลำบากถึงขนาดนี้ก็ได้ แกขี่มอไซด์ตากฝนมากี่ชั่วโมงเพื่อที่เอาของขวัญมาให้
    พอถึงร้านปุ๊บแกก็กลับเลยอ่ะ ............. :mad::mad::mad:

คนอื่นเค้าเปงห่วง ม่ายใช่ไรหรอก :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ทำไมไม่รอเจอ หรือว่านั่งพักให้หายเหนือยก่อนวะ แมร่ง

2. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    Happy Birth Day ครับ

3. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    Happy Birth Day ขอให้มีความสุขมากๆนะปิ้ก
    คิดหวัดสิ่งใดก็ขอให้สมดังใจหมาย
    ปล..ไอ้ตุ่ยงานเข้านิดหน่อยก็เลยอยู่ต่อไม่ได้อีกอย่างไอ้ตุ่ยมันก็ได้ที่มาด้วย
    ดีนะที่ฝนตกมันเลยไม่เมาเท่าไร55555555555

4. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    H B D นะครับ ปุ๊กปิ๊ก

ขอให้ ความสุขสวัสดิ ดี จงมีแด่ผู้บอกกล่าว....อิอิ

ร่ำรวย สายขึ้น นะจ๊ะ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เบิร์ดเดย์จ้า แหม ... ไม่รู้ว่าอวยพรกันในนี้ พี่ไปตั้งกระทู้ใหม่ซะล่ะ อิอิ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    happy birthday ครับ

ขอโทษด้วยครับที่ไปไม่ทัน เพราะว่าพึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดครับเลยไป meeting และอวยพรวันเกิดปิ๊กไม่ทัน :(

7. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    เบิร์ดเดย์จ้า มีความสุขเยอะๆนะ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ตามนั้นนะ.......^^^

9. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับขอให้มีความสุขนะครับ

10. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    Happy Birth Day ครับ:D

11. pukpick

615
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนนะจ๊ะ...

12. ม่ายเป็นไรเพื่อนปิ๊ก แค่ นี้เองชิวๆวะ แต่หนาวชิหายเลย บรื๊อออออออออ ฝนแมร่งก็ตกพรำทั้งคืน - -* เวรกำแท้ๆ ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆเน่อ ฝากความคิดถึง ถึงตาหินด้วยนะ แล้วอย่าทะเลาะกานบ่อยละ ^O^ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล วันหลังเลี้ยงเหล้าเราด้วยนะ คริคริ ^O^

13. pukpick

615
    0
    0

ได้ .... จัดไป
    แต่ต้องห้ามนั่งหลับนะ
    ถ้าหลับกลับทันที...จบข่าว:mad::mad:

14. - -* เออม่ายหลับชัวๆ รับปากแล้วนะเดี๋ยวค่อยโทรตามไอ้อ้วนก่อน คริคร

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ๐-๐"

16. มิงไม่ต้องมาทำหน้าอย่างี้เลย แสดดดดดดดดดดดดดดดดด ^O^

17. ray-j

450
    0
    0
    เก๋าหรือมึกอะไอ้ตุ่ย5555ไม่ชวนกรู5555
    ไอ้แว่นด้วย ...............BM กำลังทำไหม่ไม่ได้ไปหลายปี
    ต้นไม้เต็มไปหมดเลยวะสงสัยต้องไปเที่ยวบ้างแล้วละวะ
    มันเปิดวันไหนเดียวพี่โทรหาพวกแกเอง ปล.ต้องเก็บเป็นความลับ55555555
    เดียวแม่บ้านRT มาเจอ555555555:cool::cool::cool::cool::cool:

18. - -" ตาปุ้ยเอ็ยประกาศมาแบบนี้ แม่บ้านเขาไม่รู้มั้ง แม่บ้านคงโง่มั้งเนียะ ไม่รู้เลยว่าเราจะไปไหนกันเวรกำแท้ๆตานี่นิ

ปล.โทรมาเงียบๆละเดี๋ยวเขารู้กานหมดโห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่รู้ไม่ได้ยินไม่ได้อ่านนะ.........ทุกคน

20. ไม่รู้ไม่ได้ยินไม่ได้อ่าน แต่ รอสัญญาณโทรศัพท์ ช่ายปะเพื่อน โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ^o^

22. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :p สัญญาณโทรศัพท์ก้อถูกตัดแล้วย่ะ :p :p :p :p

23. - -" ........ งิดดดดดดดดดดดดด มายังไงเนียะ

24. ray-j

450
    0
    0
    ว่าแล้วโทรไปไม่ติด5555555555

สงสัยจาเปลี่ยนเบอร์ เห่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้