ขอความรู้เกี่ยวกับเครื่อง 5E หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย taonoijung, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taonoijung

taonoijung New Member Member

9
    0
    0
    รถผม ep71 กำลังวางเครื่อง 5E อยู่ ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนชุดท่อไอเสียทั้งหมด จึงอยากทราบว่าควรเปลี่ยนเป็นชุดท่อขนาดไหนดีครับ หากมีใครทราบร้านทำท่อหรือมีท่อสูตรเก่าไม่ใช้ ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใส่ของเก่าก็ได้ครับ ถ้าอย่างจะเปลียนใหม่ก็ได้ครับเป็นท่อ 1.5 นิ้วก็ได้ครับ

3. taonoijung

taonoijung New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณคุณตู่มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้