อยากทราบเกี่ยวกับไปหน้าep82

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย spod, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spod

spod New Member Member

4
    0
    0
    ไฟหน้าep82ใส่ของep91ได้มั้ยครับ

อีกข้อครับอยากทราบราคาชุดแต่งep82 5 ประตูอ่ะครับรอบคันเท่าไหร่อ่ะครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    น่าจะใส่กันไม่ได้นะครับ เพราะว่า ep91 นั้นเบ้าไฟน่าจะใหญ่กว่า และ ฝากระโปรง ก็กินมาถึงกระจังด้วย ep82 นั้นฝากระโปรงตั้งแต่บอบไฟกับกระจังนั้นเรียบตลอด (ผมดูจากรูปมานะครับ) เพราะว่า ep91 หาตัวจริงให้ดูยากเหลือเกิน

ส่วนของแต่งนั้นก็เตรียมไว้ประมาณ 30,000 ครับ
    กาบข้างเอาของ 3 ประตู มาใส่ได้ แต่ต้องตัดชิ้นหลังเพื่อใส่กับประตูหลัง
    ส่วนซันรูฟต้องเลาะตะเข็บ ตัดเสาไม่ได้ครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถูกต้องครับ

4. spod

spod New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณ ikong ep71

แล้วถ้าไม่เอาซันรูฟหล่ะครับเอาเพราะสเกิร์สรอบคันราคาจะประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

5. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    อย่างนี้ 20,000 ก็น่าจะอยู่นะครับ

ลองให้พี่ตู่หาของดูก็ได้นะครับ

ลิงค์แนะนำ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=482740 ครับ

รถผมกำลังทำอยู่ได้ของครบแล้ว เดี๋ยวเสร็จแล้วจะเอารูปมาให้ชมกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้