สีเรือนไมล์ ae86

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Tee+, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee+

Tee+ New Member Member

134
    0
    0
    สีในเรือนไมล์ ae86 ชอบสีใหนเปลี่อนเอาเองนะคับเอาตัวอย่างมาใหัดูคับ

2. benz@

benz@ Member Member

30
    0
    6
    พี่ตี๋คับผมลืมเรื่องวัดรอบคับ มีพี่ไปฮองกง คับเห็นบอกจะไปดูวัดรอบให้ที่ช๊อป TRD คับยังไงพี่เช็คราคาให้ที่คับว่าประมาณเท่าไรคับ เดี๋ยวอีกวันสองวันเขาอยู่ที่ช๊อปแล้วจะโทรมาคับ พี่ๆคนไหนอยากได้อะไรเช็คราคาก่อนนะคับบางอย่างก็ไม่ได้ถูกนะคับ แล้วโทรบอกผมได้เลยคับพอพี่เขาโทรมาจะได้ให้เขาดูให้ว่าถูกกว่าเปล่า

ไฟจะเอาพี่ฮอองกงน่าจะมีนะคับใครสนไหมคับ

ปล.ตอนนี้มี คลัส ORC 1 แผ่นสวยๆ 4A-GE มาคับใครสนโทรมาคับ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ไมล์หมื่นรอบกะวัความเร็วสองร้อยกว่าๆเอาใหมครับ

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ราคาน่ากลัวนะพี่ เสี่ยเอ็มหยิบขึ้นมา ยังวางเลย อิอิ

5. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ตอนนี้ถูกแล้วมั้ง ดองอยู่ตั้งนานแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้