สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ""TERRIER"", 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ""TERRIER""

""TERRIER"" New Member Member

17
    1
    0
    ผมพึ่งได้ Dio af27 ซื้อมือสองมา เพื่อนแนะนำให้มาที่บอร์ทนี้ พี่ๆช่วยแนะนำในการทำรถหน่อยนะครับ

2. ""TERRIER""

17
    1
    0
    รถผม...ถึงมันจะเก่า...แต่ก็ไม่แรง

3. ""TERRIER""

17
    1
    0
    แถวบางนา ลาซาล ทำรถที่ไหนคับ

4. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า หนุกหนานกับการแต่งรถนะ (และแล้วก็มีคนมาช่วยกันเสียตังค์) :D

5. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :) มีปัญหาอะไร มา post ถามๆกันได้นะครับ เพื่อนๆจะช่วยกันให้คำตอบครับ

6. ""TERRIER""

17
    1
    0
    ขอบคุนคับ

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :D ยินดีต้อนรับคร้าบ...อิอิ :D

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ยินดีครับ.....มีปัญหาการใช้งานปรึกษาเพื่อนๆได้ครับ....บางนา.....อีกแล้ว....อิๆๆๆ

9. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาอะไรก็เข้ามาโพสไว้ในบร์อดเลยครับ เพื่อนๆ จะได้ช่วย ๆ กันครับ

10. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ผมอยู่สําโรงคร้าบ มีไรบอกผมด้วยนะ ไม่รู้เรื่องเหมือนกัน

11. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    เ ข้ า ม า จ อ ย ก า น เ ล ย ยิ น ดี ต้ อ น รั บ เ น่ อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้