พี่ๆคับ ไฟหน้ายังจะพอหาได้ป่าวคับ พอดีรถ ผมไปชนมาไฟแตก อ่ะคับมองอะไรไม่เห็นเลย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sam Peerapach Silaroj, 12 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ ไฟหน้ายังจะพอหาได้ป่าวคับ พอดีรถ ผมไปชนมาไฟแตก อ่ะคับมองอะไรไม่เห็นเลย

1. มีคับ ติดต่อ พี่บุ้งเลยคับ

2. พี่เขา น่าจะขายไปแล้วนะ บอล

3. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ผมมีนะ หลายอันเลย

4. คู่ล่ะเท่ารัยคับ เอา ซ้าย ขวา เลย

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    แตกถึงตัวโคมฉายข้างหลังเลยไหมครับ

6. แตกแต่ กระจกอย่างเดีวยคับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    รับซื้อโคมที่จานฉายไม่แตกครับ

8. ถ้าไปมิตติ้ง ครั้งน่าเดียวเอาไปฝากคับ

9. พี่พอจะมีเก็บไว้บ้าง ป่าวคับ อยากได้ๆ

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เท่าที่จำได้ ของผมมีแต่แบบขาแตก ขาหักครับ

11. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ผมมีเเต่พรี่นิวจองไว้..ลองถามพรี่นิวดูครับ

12. Oath Voravat

0
    0
    0
    คู่ละพันคับ

13. ยังจองอยู่นะ.......

14. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ครับพรี่นิว

15. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    พี่โอ๊ดมีกี่คู่ครับ เก็บไว้เป็นอะไหล่บ้างนะครับ พี่โอ๊ดยิ่งชอบขับชนกำแพงอยู่ ^_^

16. ฝากด้วยหนึ่งคู่คับ

17. พี่โอ๊ต ขอเบอร์ด้วยคับผมเอา คู่1

18. Oath Voravat

0
    0
    0
    มี สองคู่ ได้ คับ 086 9038951 โทรมาเลยคับ. ปล นักเลงซ 4 อยู่บ้านมั้ย เด๊วไปหา

19. เดี่ยวจะโทรไปตัดหน้า อิอิ

20. เค้าตาบอดเค้ามองไม่เห็น สงสารเค้าหน่อย 555

21. อิอิ จัดไปด่วนๆ

22. ล้อเล่นคราฟขอให้ได้เร็วๆคับ หรือจะเอาของผมไปใส่ก่อน อิอิ ล้อเล่นอีกละคับ สู้ๆคับ

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้