จานเบรกบาง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย coupe4wd, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    อยากเปลี่ยนจานเบรกใหม่ ล่าสุดไปเช็ดมา ช่างบอกว่าจานเบรกมันบางแล้ว สาเหตุเพราะมันคดเลยเจียบ่อยอ่ะ ..

เครื่องและช่วงล่างเดิมๆครับ อยากขอคำแนะนำว่าจะเปลี่ยนไปใช้จานของรุ่นไหนดี + ราคาประมาณเท่าไร (หรือถ้าใครมีแบบเก็บไว้แล้วไม่ได้ใช้ก็บอกกันได้นะคับ..:D )

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีครับของเดิมๆ coupe มีจาน มีคาริเปอร์ มีผ้าendless สำหรับเบรคเดิม โทรมาได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้