ใครเคยถอดแผงใต้หลังคาออกบ้างครับ มีเสียงฝาหม้ออ่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    น้องเป้ผม มีเสียงดังมาจากหลังคาอ่ะครับ ลองถามพวกช่างประดับยนต์เค้าบอกว่าอาจจะมีอะไรกาวหลุดข้างบน

มันต้องถอดเยอะหรือเปล่าอ่ะ ได้ยินมาว่าต้องรื้อแผงข้างออกหมด

ใครเคยเป็นบ้างครับ เสียงฝาหม้อกระพือ รำคาญมากเลย

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่เคยถอดอะคะ ต้องลองถามช่างแล้วละคะ

3. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ถอดไม่ยากครับ ถอดเองก้อได้:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้