ขอถามเรื่องเบาะคู่หน้าอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    ขอถามเรื่องเบาะคู่หน้าอ่ะคับ

พอดีจาเปลี่ยนเบาะเป็นหลังแข็ง

แล้วเราจาเปลี่ยนเองได้มั้ยคับ

รบกวนพี่ๆช่วยตอบทีนะคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ถ้าได้มาครบๆ รางเบาะตรงรุ่น ขาเบาะหลังแข็งตรงรุ่น ใส่ได้เองเรยครับ ไม่ยาก

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ประแจเบอร์10

4. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ขาตรงรุ่นก็ OK ถ้าขาดก็เหล็กแบนงอใช้ได้เหมือนกันแต่ใช้ไปสักพักก็ทรุด ตรงรุ่นดีสุด

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ฮะถูกต้องคราบ

6. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ประแจเบอร์ 12 นะครับผม !!!

7. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ขอโทษด้วยคับจำผิด อิอิ:p

8. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    คับผม ขอบคุนพี่ๆมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้