ถามความเห็นเรื่องโช้คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aun, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun

aun New Member Member

9
    0
    0
    พี่ๆน้องๆว่า ระหว่างผมเปลี่ยนโช้คเป็น KAYABA SUPERSPECIAL ทั้งชุดเลย กับเปลี่ยนสปริงเป็น rsr โช้คเดิม อย่างไหนดีกว่ากันครับ โดยมีสิ่งต่างๆที่เป็นปัจจัยดังนี้
    1. ประหยัด
    2. นิ่มพอควร ขับสบาย
    3. สมรรถนะที่เหมาะสมกับท้องถนนกรุงเทพ
    ขอความเห็น + คำแนะนำพี่ๆน้องๆด้วยครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อย่างละกี่บาทอ่ะครับ จะได้รู้ว่าคุ้มอ่ะป่าว

3. aun

aun New Member Member

9
    0
    0
    อ่อ ลืมบอกครับโทษที เปลี่ยนโช้คเลย 13000 เปลี่ยนสปริงอย่างเดียว 4000-5000 ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ (ราคานี้โอเคมั้ยช่วยบอกด้วยก็ดีครับ)

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เปลี่ยนโช้ค ทั้งชุดเรยดีกว่าครับ เพราะเปลี่ยนสริงอย่างเดียว เด๋วก็ต้อง หาโช้คเพิ่มอยู่ดีครับ

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    kayaba โลด ราคาไม่แรงแน่ครับ นิ่มดีด้วย

6. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    ขอถามเพิ่มในกระทู้นี้เลยนะครับ
    ในบรรดามือสองไม่เกินสองหมื่น ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ
    คายาบ้าตัวนี้ โอคไหม
    หรือ เทอิน HA กับ NA ต่างกันอย่างไรครับ เห็นราคาพอๆกันเลย
    แล้วโอรินเป็นไงบ้างครับ

ราคาแต่ละตัวควรอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    เรื่องความทน เป็นไงบ้างครับ
    แล้วความหนึบล่ะครับ ถ้าเรียงจากมากไปน้อย

ขอบคุณครับ

7. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    KAYABA SUPERSPECIAL ราคาหมื่นต้นๆ ก็ น่าจะ OK นะครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้