ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย daisuke, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    พอดีผมเพิ่งจะได้evo 6 มาก็เลยอยากจะรู้จักคนที่ใช้รถevo ด้วยกันครับ

แนะนำตัวเลยดีกว่า ผมชื่อเบสครับ :eek:

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ยังไงถ้าต้องการสมัครสมาชิก เชิญกระทู้ด้านบนที่ติดหมุดไว้เลยนะครับ
    ยังไงก็รบกวนอ่านหน้า 1 สำหรับกฎกติกาของทางคลับ ก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ......

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ชื่อดิว คับ ยินดีที่ได้รู้จัก

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    อั๋นคับ

7. daisuke

77
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ มีอะไรก็แนะนำผมได้นะครับ

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ชื่อมาร์ช ครับยินดีที่ได้รู้จัก

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ชื่อก้องครับ

10. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ผมน้องคนนี้มีอะไรไปเครียกับแกน่ะคับ ผมโอ๋คับ อิอิ:D

11. ARIYA

ARIYA New Member Member

36
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาเยี่ยมเยียนบ่อยๆนะครับ ช่วงนี้ผมงานเข้าตลอดเลยทุกๆเสาร์-อาทิตย์ เลยแวะเข้ามาน้อยไปหน่อย อยากไป Meeting มากๆ ช่วงนี้กำลังใจน้อยเหลือเกิน น้ำมันก็ 39 บาทแล้ว จะเอาไปติดแก๊สอยู่แล้ววววว:D

ผมอู อีโว4ครับ

12. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก ผมต๊ะคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับ

13. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    โอ๊ตคับ สบายดีคับ

14. daisuke

77
    0
    0
    มีคำถามหน่อยครับ

รถผมเวลาอัดแล้วเปลี่ยนเกียร์ กระแทกคันเร่งต่อมันมีเสียงตึ้กข้างหลัง

มันเกิดจากอะไรหรอครับ (งานเข้าไหมนี่):confused:

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าขับสี่ อาการนี้ ต้องยกดู โยกดูเพลากลาง ยอยท์เพลากลาง กับ แพหลังตามจุดยึดต่างๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้