ปอยเลอร์ใส่เรียบร้อย พร้อมแก้ LED เบรคดวงที่สาม เรียบร้อย ทั้งหมด เป็นเงิน สองพันบาท

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Somtop Pongkawong, 24 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ปอยเลอร์ใส่เรียบร้อย พร้อมแก้ LED เบรคดวงที่สาม เรียบร้อย ทั้งหมด เป็นเงิน สองพันบาท

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    คันนี้มีของหายากอยู่ในกะบะหลังด้วย :)

2. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    นั้นนะสิผมก็หามานาน อิอิ ดำๆนั้นอ่ะ

3. ค่าติดตั้ง 500 เลยหรอครับ

4. รวมค่าซ่อมหลอดไฟเบรคด้วยครับ

5. ไฟเบรคไม่ติดหรอครับ

6. ขั๋วหลุดหรือเปล่าครับ

7. Lion Lin

Lion Lin Guest

0
    0
    0
    สปอย์เลอร์หาซื้อได้ที่ไหนครับ

8. หลอดมันขาดน่ะครับ ติดอยู่สองดวง

9. รุ่นนี้มีลายเนอร์กระบะด้วยเหรอครับ

10. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    มีเฉพาะรุ่นควีนแคป โรงงานเลิกผลิตแล้วด้วย เลยกลายเปนของหายากคับ

11. เอาล่ะสิ กัวของดีของหายากหาย เอาเก็บ แล้วใส่หลังคาดีมั้ย

12. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    มีค่ากว่าทองละมั้งที่นี้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้