เมื่อกี้ ถนนแห้ง เลยลองดูว่ายังได้อยู่ไหม 55

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 23 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อกี้ ถนนแห้ง เลยลองดูว่ายังได้อยู่ไหม 55

1. โหหหหหห แรงอะ ผมได้แค่ 12-13เอง

2. เป็นห่วงนะพี่...

3. ยังไปต่อได้อีก

4. รถผมมันตื้อๆอะพี่ยุท คาร์บู แก๊สมิก

5. ใจร่มๆรอหลังคาอยู่

6. Junn Sukamala

Junn Sukamala Guest

0
    0
    0
    ได้อยู่เหมือนกันค่ะ แต่ยิ่งแรงยิ่งดังกึกๆ... เสียวค่อยๆไต่ไป 80-90 สบายใจกว่า 555

7. แค่100ก่อกลัวแล้ว

8. หนูก็เคย 140 วีโก้ตามไม่ทัน 555+

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  10. Tomson Fox

Tomson Fox Guest

0
    0
    0
    หลังจากนี้มันขึ้นต่อได้ไหมอะครับผมก็สุดแค่นี้แต่ของเต็มหลังรถอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้