เพื่อนๆครับใครพอจะรู้ไหมว่า นิสันทีด้า ใช้โช้คหน้า ตรงกับรถอะไรของนิสสันบ้าง........

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Soison, 27 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆครับใครพอจะรู้ไหมว่า นิสันทีด้า ใช้โช้คหน้า ตรงกับรถอะไรของนิสสันบ้าง..... พอดีรถที่บ้านป้ายแดงวิ่งมาเกือบๆ50000 กม เอง โช้คหน้า และ หลัง แตกแล้วครับ ผมหาข้อมูลในทีด้าคลับไม่มี...และไม่ค่อยมีคนเล่นสักเท่าไร......สู้ Nv Club เราไม่ได้เลยจริงๆรบกวนขอความรู้หน่อยนะครับ....ขอบคุณครับ

2. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อยู่ในประกันน่าจะเคลมได้นะครับ.... รถเพื่อนเทียน่า แตกก็เคลมศูนย์เลย

3. เปลียนมาใช้ nv เลย อิอิ

4. รถกี่ปีแล้วครับ Nissan รับประกัน 3 ปี 100,000 กิโล ครับ เข้าศูนย์ใกล้บ้านเลยครับ ไม่ต้องซื้อเอง เปลือง ^^

5. ทีด้าใช้ของทีด้าได้อย่างเดียวครับ หัวโช๊คกะสปริงจะเหมือนกะ CUBE แต่ตัวโช๊คไม่เหมือนกันครับ

6. Kritsada Soison

0
    0
    0
    อายุรถแค่1ปี5เดือนเองครับ

7. Kritsada Soison

0
    0
    0
    อายุรถแค่1ปี5เดือนเองครับ

8. Okiyama Jung

Okiyama Jung Guest

0
    0
    0
    ถอดเทียบเลยๆ

9. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    เคยซื้อมาเปลี่ยนให้รถเพื่อนเป็นโช๊คอัพ คายาบ้า (แก๊สกึ่งน้ำมัน) คู่หน้า 3,000.- คู่หลัง 2,600.- ของใหม่นะครับ ร้านแถวสายไหม

10. ใช้ประโยชน์จากรถป้ายแดงให้คุ้มครับ

11. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    เคลมศูนย์ โลด สบายกระเป๋า

12. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ผมไปที่ศูนย์แล้ว...โอ้เอ้....ลีลาใช้ได้เลย....เขาบอกว่ามันตกรุ่นไปแล้ว...แด่วตรงต้องเช็ค part number ก่อนรุ่นถูกก็ได้แบบอย่างถูก...รุ่นแพงๆก็ได้แบบดีๆ...2มาตราฐานชัดๆ...อิอิอิ ขอบคุณนะครับทุกๆคำตอบที่ห่วงใย...อบอุ่นมากๆ Nv club ของพวกเรา Facebook Tiida club เงียบอย่างกับFaceผีสิงเลย... Meetting วันที่3/8/56 ผมจะไปให้ได้เลยมากันเยอะๆเลยนะครับ... เขาจะได้รู้ว่า Nv Clubของเราไม่มีวันหายไปจากโลกยานยนต์ ขอบคุณครับ

13. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ดูเงื่อนไขในประกันนะครับ ถ้าเอาไปทำรถรับจ้างสาธารณะ บางยี่ห้อหลุดประกัน เคลมไม่ได้ก็มี

14. Okiyama Jung

Okiyama Jung Guest

0
    0
    0
    ตื่นนอนงุ้งงิ้งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้