สมาชิก nv ทั้งหมด 662 คน ใครเปนคนที่ 1 ถึง 10 อยากรุ้เฉยๆ อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 26 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิก nv ทั้งหมด 662 คน ใครเปนคนที่ 1 ถึง 10 อยากรุ้เฉยๆ อิอิ

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    มี มีตั่วกับพี่เอ เป็นผู้ก่อตั้งคับ นับเบอร์000น่าจะเป็นพี่ตั๋ว001น่าจะพี่เอคับ

2. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ส่วน นับเบอร์ตอนนั้นมีประมาณไม่ถึง20คันก็เลยให้เลือกเลขกันเอาเองคับ เลขตัวเด่วให้พวกพี่ที่เขามาก่อน แย่งกันมากตอนนั้น ส่วนผมเลยเลือกเลขวันเกิดตัวเองเลยง่ายดีไม่แยงกะใคร ผมเลือก022ถ้านับตั้งแต่ตอนนั้นก็สิบปีได้แล้วมั้ง

3. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    คนซ้ายสุดคือพี่เอครับ ส่วนพี่ตั๋วคนล่างสุด

4. 1ถึง10 คนนี้ เขาไปมีตติ้ง เมกก้าบางนาด้วยหรือป่าว

5. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    คงไม่คับพี่เค้าแยกย้ายกันไปต่าง จว.แล้วมั้งคับ

6. มีรุปด้วยหรอ ไหนๆ

7. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    นั่งมี พี่ตี่ พี่ตุ๊ก ผม พี่โจ้ ส่วนยืนผมจำไม่ได้คับ

8. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    อุ้ยลืมตัว เราสมาชิกใหม่นี่หว่า 555

9. ไหนพี่ เบิ้ม อ่ะ ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ อยู่ไหนอ่ะครับ ^$^

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  11. พี่ตั้วอย่างอ้วนเลยอะ

12. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมว่าอย่าไปยึดติดกับจำนวนเลยครับ มีสมาชิกที่ไม่ได้เข้าร่วมกลุ่มอีกจำนวนนึงหละครับ บางท่านก็มาหาอะไหล่ หาความรู้ การใช้งาน แค่มีเวลาว่างก็เข้ามาพูดคุยพวกเราก็ดีใจแล้ววววว ^_^

เป็นโอวาทที่น่าเลื่อมใสมากกกครับ พี่ ด.ช. ธีรสิทธิ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้