เกือบไม่รอดแล้ว ผมกับภรรยา เหตุเพราะ "ง่วง" อีกนิดเดียวจะถึ้านแระ ง่วงไม่ขับนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทำวันนี้ให้ดี ที่สุด, 24 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เกือบไม่รอดแล้ว ผมกับภรรยา เหตุเพราะ "ง่วง" อีกนิดเดียวจะถึ้านแระ ง่วงไม่ขับนะครับ

1. ไม่เป็นอะไรมากใช่ไหมท่าน..สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับผม

2. อูย... คนรอดปลอดภัยก็ดีมากแล้วครับ

3. โชคดีแล้วครับ ที่คนไม่เป็นไรครับ ฟาดเคราะห์ครับ

4. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    น่ากลัวจริงๆเลย

5. Junn Sukamala

Junn Sukamala Guest

0
    0
    0
    คนปลอดภัยก็ดีแล้วค่ะ ฟาดเคราะห์เป็นอุทาหรณ์ง่วงไม่ขับ

6. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    มิราจ ชิมิ

7. ผมไม่เป็นไรเลย

8. แฟนผมเคล็ดขัดหยอก

9. ใด้เข็มขัด และ แอร์แบค คู่หน้าช่วย แต่แฟนผมเจ็บ เพราะปรับเบาะนอนไม่คาดเข็มขัด

10. Paul Chanatuth

0
    0
    0
    ขึันรถนั่งให้เรียบร้อย ถ้าไม่คาดเข็มขัดผมจะเบิ๊ดเลย แฟนผมนะ เวลาผมลืมก็จะโดนเหมือนกัน ก็เลยไม่ลืมแระ อิอิ

11. Yuta Sema

Yuta Sema Guest

0
    0
    0
    บุญรักษาครับ

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คนปลอดภัยดีแล้วคับ

13. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ปลอดภัยนะครับ

14. ขอบคุณครับ ยังเหลือ nv ไว้ใช้ จะติดแก๊สก็ไม่ได้ติดแระ

15. ฟาดเคราะห์ค่ะ ดีแล้วที่ไม่เป็นไรมากไปกว่านี้

16. รถพังซ่อมได้ซื้อใหม่ได้ครับขอคนอย่าเป็นอะไรก็พอขอคุณพระคุ้มครองครับ

17. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    หายเร็วๆทั้งรถและคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้