ใครมีสเปเชอร์ รองสปริงหลัง ไม่ได้ใช้บ้างครับ เอามาแบ่งกันใช้หน่อยครับ ผมอยากยกขึ้น ซัก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yo Sung, 9 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yo Sung

Yo Sung Guest

0
    0
    0
    ใครมีสเปเชอร์ รองสปริงหลัง ไม่ได้ใช้บ้างครับ เอามาแบ่งกันใช้หน่อยครับ ผมอยากยกขึ้น ซัก 1 นิ้ว อยู่ต่างจังหวัด มันหายากจัง

2. เป็นยางน่ะครับ ร้านทำช่วงล่างน่าจะพอมีน่ะคับ

3. Yo Sung

0
    0
    0
    ผมอยู่ลำปางนะครับ ร้านเค้ามีแต่รุ่นอื่นใส่ไม่ได้อะครับ

4. ลองถามป๋าอ๊อดดูคับ อิอิ

5. Yo Sung

0
    0
    0
    ขอเบอร์ ป๋าอ้อดหน่อยซิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้