เสร็จแล้วครับ แต่ฟ้ายังไม่มืด ยังไม่ได้ลองแสง-ตั้งระดับไฟ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 7 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จแล้วครับ แต่ฟ้ายังไม่มืด ยังไม่ได้ลองแสง-ตั้งระดับไฟ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้ถ่ายต้องใส่ไว้บ้างป่าวคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขอชมหน่อยนะคับ

3. ไม่ได้ถ่ายใว้เลยครับ อันนี้เป็นคู่แรกพบข้อบกพร่องหลายอย่างเลย

4. ติดตั้งเองป่าวครับ หรือให้ร้านทำ ค่าใช้จ่ายเท่าไหรครับ สนใจๆ ^_^

5. มารอๆชมครับ

6. ทำเองเลยครับ แต่ก็ยากพอดู เพราะโปรเจคเตอร์มันยาวกว่าโคม อาทิตย์หน้าผมจะมารีวิวให้ดูอีกทีนะครับ รอของอีกชุดมาก่อน จะถ่ายรูปมาให้ชมทุกรายละเอียด ค่าชุดไฟ+ภาษีนำเข้า เกือบ ๆ สี่พัน แล้วก็มีแผ่นอะคลีลิคอีกร้อยกว่าบาทน่ะครับ

7. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    โอ้ว สว่างดีจังครับ

8. ยังตอบไม่ได้ เพราะยังไม่เจอฝนเลยครับ แต่ผมใช้หลอด 4300k แสงจะขาวอมเหลืองก็ไม่น่ามีปัญหากับเม็ดฝนนะ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไฟสูงเป็นไงบ้างครับ มัน โฟกัสไฟสูงไม๊ ส่วนรีแฟรกของเดิมถ้าพ่นดำผมว่าดุมากครับ สวยงาม

10. ไฟสูงแสงออกกระจายและเห็นไกลกว่าหลอดฮาโลเจน แต่ด้านหน้าสองข้างจะสว่างเวอร์ครับ

11. สวยอ่าาๆ

รอรีวิว อิอิ อยากได้อยากโดนมั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้