เปลี่ยนรองเท้าใหม่ สวยอ่ะป่าวว คร๊าฟฟฟฟ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pittayarat Kumacharearngul, 7 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนรองเท้าใหม่ สวยอ่ะป่าวว คร๊าฟฟฟฟ ^^

1. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    ลายเดียวกะที่จะเปลี่ยนเลย ...สวยครับ xxr 527 จัดมาเท่าไหร่ครับ ชุดนี้

2. สวยมากค๊าบบบบบ

3. ขอบคุณ คร๊าฟฟฟฟฟฟ ได้มามือ2 พร้อมยาง 9000 อ่ะครับ ยางไม่สวยเท่าไหร่ ล้อสีเอามาทำสีใหม่ครับผม ^^

4. อยากได้มากกกกกถ้าเบื่อแลกกับte 37v ได้นะครับ อิอิ

5. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
  6. สวย สวยยยยยยยยยย

7. Jaturong Tongchom ฮ่าๆๆๆ คงไม่เบื่อง่ายๆครับ เพิ่งใส่ สดๆ ร้อนๆ และที่สำคัญ ผมก็หามานานแล้วเหมือนกัน เอิ้กสๆๆ

8. ขอบใจ จร้าาาาา^^

9. อยากใส่บ้าง

10. สวยคร้าบๆๆๆๆ เป็นลายที่อยู่ในใจเลย แต่มือหนึ่งแพงโคตะระ

ใช่เลยยย คร๊าฟฟฟ ชุดประมาณ 14000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้