อาการใหม่ ๆ เวลาเลี้ยวรถ มันมีเสียงดังเหมือนมีถุงพลาสติกมาติดอยู่ใต้ท้อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pannita Chalermrat, 3 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อาการใหม่ ๆ เวลาเลี้ยวรถ มันมีเสียงดังเหมือนมีถุงพลาสติกมาติดอยู่ใต้ท้อง ใครเคยเป็นบ้างไหมจ๊ะ เป็นไปได้ไหมว่าเป็นเพราะโช๊คมันแตก

1. เคยเลี้ยวแล้วดังเหมือนกันค่ะ...แต่เป็นอาการหัวเพลาขับหน้า...เปลี่ยนไปแล้วซ้ายและขวา....เงียบสนิทค่ะ

2. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    โช๊คแตกเลี้ยวไม่ดังครับผม

3. ง้านเสียงอารายอ่ะ ไม่ใช่อาการของเพลาขับค่ะ เพราะเพิ่งเปลี่ยนมา

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เสียง วิญญาณ !!

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รถผีสิง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. ส่งไปรายการคนอวดผีดิ

7. รู้แล้วว่าดังมาจากอาราย แอร์ตัน ต้องล้างตู้

8. ในที่สุดก็เจอต้นตอของเสียงจนได้ ดีใจได้ล้างตู้แล้ว อิอิ

9. Btv Ruangdech

Btv Ruangdech Guest

0
    0
    0
    ใส่ยางขนาดเท่าไรคับถ้า245 R15 50ดังคับ ผมเคยใส่มันเบียดซุมล้อคับ

10. ยางตอนนี้ก็เบียดซุ้มล้อค่ะ แต่ที่ดังคราวนี้เป็นเพราะตู้แอร์ตัน

11. ว่าแต่ล้างตู้แอร์ มานกี่ตังค์อ่ะ

12. Btv Ruangdech

Btv Ruangdech Guest

0
    0
    0
    ล้างแบบไม่ถอดตู้ก็หลายตังค์หน่อย

13. เป็นหลายรายการเลย สงสัยกรอบน่าดู

14. ยางเบียดไม่มีปัญหาอะไร ให้ช่างเช็คแล้ว แต่ตอนนี้กรอบแล้วละ ไม่ต้องสักหน่อยหรอก ^_^"

15. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ล้างตู้ ต้องถอดตู้ออกมาล้างครับ เติมน้ำยา อัดน้ำมันปั้มคอมแอร์ โดนไป1,800ครับ ล้างทุกปครับ ปีล่ะครั้งเพื่อสุขภาพ

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
  17. กาญจนเดช เดชา ทำมาเท่าไหรครับ เพลาขับหน้า

18. ค่าเสียหาย 800 บาทจ้า เย็นเชี๊ยบ

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    โคตระถูกกกกกกกกกกกก

20. เพลาขับ 2 หัว 3,200..ยางหุ้มเพลาตัวนอก 2ตัว 500.. เข็มขัดรัดยางหุ้มเพลา 8ตัว 240... จารบี 2 กป...300 ค่าแรง..600....ค๊า.... นริศ คงหอม...

21. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ถูกม๊ากมาก สงสัยต้องให้น้องพลอยจัดให้นะเนี่ย

22. ผมถามราคาแถวนครศรี 1,000.- ก็ไม่แพงเท่าใหร่

23. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คุณกาญเปลี่ยนราคาแรงพอได้นะคับ

24. ของหนูเพลาขับ กะ ลูกปืน โดนไป 4000

ราคาแรงไปใช่มั๊ยพี่เอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้