สตาร์รถแล้วได้กลิ่นน้ำมันอะ แล้วแต่บางครั้ง บางครั้งก็ไม่มีกลิ่น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jrun Maru, 4 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    สตาร์รถแล้วได้กลิ่นน้ำมันอะ แล้วแต่บางครั้ง บางครั้งก็ไม่มีกลิ่น เพิ่งเปลี่ยนมาเติมโซฮอล์ 95 ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุไรอะ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยจ้า

2. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    เช็คพวกท่อยางครับเปิดฝากระโปรง สตาสเครื่อง แล้วแร่งคันเร่งดู

3. Beer Bangbon

0
    0
    0
    พ่อยางน่าจะเสื่อมแล้วละครับ รีบทำก่อนจะเป็นเรื่องใหญ่ครับ

4. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    เปิดดูแล้วไม่เห็นเจอเลยค่ะ

5. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ยางมันจะแข็งแล้วไม่ให้ตัวแล้ว ลอง จับดูเลยครับ บางที่เรามองไม่เห็นหรอกครับ

6. Beer Bangbon

0
    0
    0
    แต่ฟันธงครับ ท่อยางส่งน้ำมันแน่ๆ

7. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ผมลองหาจาก google พิมพ์คำว่า "เวลาสตาร์ทรถมีกลิ่นน้ำมัน" ก็จะมีตัวการอื่นๆเพิ่มเข้ามาครับ แต่จะให้ดีถ้าเพื่อนคนไหนเคยเป็น มาแชร์กันได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้